ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 1 - 1 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-1 |
05:30 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 3 - 1 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 2-0 |
07:30 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 2 - 2 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 2-0 |
07:45 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
01:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 0 - 0 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
01:00 | เอฟซี โคเปนเฮเก้น | 2 - 0 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | ก็อง | 2 - 0 | อองเช่ร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0 - 3 | เอสซี เทลสตาร์ | 0-2 |
02:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 0 - 1 | ดอร์เดรชท์ | 0-0 |
02:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 2 - 3 | เอ็นเอซี เบรด้า | 0-1 |
02:10 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0 - 3 | เอฟซี ออสส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:00 | แอลเอ กาแลกซี่ | 1 - 1 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:15 | เบาวิสต้า เอฟซี | 0 - 4 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | กาลาตาซาราย | 2 - 1 | อันตัลยาสปอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | คิโรน่า | 3 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:30 | มิรานเดส | 0 - 3 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
00:30 | เอเอส โรม่า | 3 - 2 | โตริโน่ | 1-1 |
02:45 | ฟิออเรนติน่า | 2 - 1 | ลาซิโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
03:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 4 - 2 | เบรนท์ฟอร์ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
00:30 | แลนด์สโครน่า | 3 - 2 | ฮัคเค่น | 1-2 |
00:30 | ฮัมมาร์บี้ | 3 - 1 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 1-1 |
00:30 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 1 - 0 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
02:45 | โคเวนทรี ซิตี้ | 5 - 0 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:00 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:50 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1 - 0 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 1-0 |
20:00 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 0 - 0 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-0 |
20:30 | โอโบโลน เคียฟ | 1 - 1 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
01:00 | ซีเอส คราอิโอว่า | 2 - 1 | ซีเอส โวลุนทารี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:30 | มัลโดส ลูการ์นี | 2 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0 - 2 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
02:45 | เบเนเวนโต้ | 4 - 0 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 0-0 |
02:45 | ยูเว่ สตาเบีย | 1 - 0 | เอพี เทอร์ริส | 1-0 |
02:45 | ฟอกเจีย | 2 - 1 | โครโตเน่ | 0-0 |
02:45 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 0 - 0 | เอซี โมโนโปลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 1 - 0 | เฟยเรนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0 - 1 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:00 | คาฟร์ กาซิม | 2 - 3 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 2-1 |
00:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 3 - 1 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | นิกี โวลอส | 1 - 2 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
03:00 | มาร์ตินีค(ยู 20) | 2 - 1 | เบอร์มิวดา (ยู 20) | 1-0 |
06:00 | เกรนาดา(ยู 20) | 0 - 2 | จาไมกา(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:30 | ดิฌง | 3 - 1 | น็องซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
00:00 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0 - 1 | โกลนิค เลชน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:10 | โบญาก้า ซิโค | 1 - 2 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
21:00 | อัล อิตติฟาค | 0 - 2 | อัล ฮิลาล | 0-2 |
00:00 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 2 - 1 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เอล กัวน่า | 0 - 0 | เอล อิสไมลี่ | 0-0 |
00:00 | เอล มาสรี่ | 1 - 0 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:00 | อัล อาห์ลี(N) | 0 - 0 | อัล วีห์ดัต | 0-0 |
23:30 | อัลซอลส์ | 0 - 3 | อัล ไฟซาลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 0 - 1 | วัลลัซเนีย | 0-1 |
22:59 | เอสเค ติรานา | 1 - 1 | เคเอฟ ลาซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
19:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 2 - 0 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1 - 1 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:00 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1 - 0 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1 - 0 | ฮูม ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
20:00 | นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) | 3 - 1 | เยอร์การ์เด้น (ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
21:00 | เอฟซี โนอาห์ | 1 - 0 | ชีรัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
20:00 | อิสราเอล(ญ) ยู17 | 3 - 1 | แอลเบเนีย(ญ) ยู17 | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
20:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 5 - 0 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 1 - 4 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB II |
||||
02:00 | กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี | 0 - 1 | ไนเรกิฮาซา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 3 - 3 | อัล-จาบาลีน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
23:30 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1 - 4 | เคฟลาวิค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
18:30 | ไอออนนิ โมดิอิน | 0 - 2 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0-1 |
19:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 0 - 2 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 0-1 |
19:30 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1 - 1 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 1-0 |
19:45 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 1 - 2 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 0-2 |
19:55 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 0 - 3 | เอฟซี ดิโมนา | 0-0 |
20:00 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0 - 0 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 1 - 1 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 0-0 |
22:00 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 3 - 2 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 2-2 |
22:59 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 1 - 1 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 1-0 |
22:59 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 2 - 1 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0-0 |
23:30 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล รานาน่า | 0-1 |
01:40 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0 - 1 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0-0 |
01:45 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 1 - 0 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:00 | วิลล่า ดาลมิเน | 0 - 3 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-1 |
07:05 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 1 - 0 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 0-0 |
07:10 | ลอส อันเดส | 2 - 2 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
05:00 | บาร์บาล่า | 0 - 0 | โฮริซอนเต ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
06:00 | ซานตาครูซ(RS) | 1 - 1 | ยาปิรันก้า | 0-1 |
06:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 3 - 0 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:00 | ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) | 3 - 0 | กรินดาวิค (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:45 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 3 - 1 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:30 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) | 1 - 1 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0-0 |
16:30 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 2 - 1 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
19:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) | 2 - 4 | มิดทิลแลนด์ (สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ KSCUP |
||||
22:10 | อัล คูเวต เอสซี | 2 - 1 | คาซม่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | อเรม่า มาลัง | 3 - 2 | เปรซียา จาการ์ตา | 2-1 |
19:00 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) | 4 - 0 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 1-0 |
19:00 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 3 - 2 | พีเอส ติร่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | เวลเลดูปา เอฟซี | 2 - 1 | คอร์ตูลัว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ OP AFW |
||||
22:00 | ไนจีเรีย (ญ) | 1 - 0 | แคเมอรูน (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) | 3 - 0 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 2 - 0 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 21) | 2-0 |
20:00 | โคเวนทรี (ยู 21) | 1 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) | 1-0 |
20:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) | 3 - 3 | วีแกน แอธเลติก(U21) | 1-1 |
20:30 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) | 2 - 3 | วัตฟอร์ด (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
02:00 | เชลซี(ยู21) | 3 - 2 | นอริช ซิตี้ (ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
17:00 | สวีเดน ( ญ ) ยู 18 | 1 - 2 | โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 | 1-1 |
18:00 | เกาหลีใต้(ยู16) | 0 - 3 | อังกฤษ (ยู 16) | 0-0 |
19:00 | จอร์เจีย (ยู 19) | 2 - 3 | อิสราเอล(ยู 19) | 0-1 |
19:00 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 | 1 - 1 | อังกฤษ (ญ) ยู23 | 0-1 |
22:00 | เบลเยียม (ญ) ยู19 | 3 - 3 | สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 2-1 |
03:00 | โบลิเวีย (ญ) | 2 - 3 | เปรู (ญ) | 0-2 |
03:30 | อาร์เจนติน่า (ญ) ยู17 | 1 - 1 | ปารากวัย(ญ) ยู 17 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | อีสต์ เบงกอล | 1 - 0 | เซนไนยิน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
14:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู19) | 0 - 0 | ทัญ ฮว้า เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
14:00 | ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) | 2 - 0 | คานห์โฮ(ยู19) | 0-0 |
16:00 | บิญเฟื้อก (ยู19) | 0 - 5 | เวียดเทล (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) | 2 - 0 | พูเยน เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
22:00 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 2 - 1 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:30 | อัลไอน์ (ยู 21) | 0 - 0 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 0-0 |
20:30 | อัจมาน คลับ (ยู 21) | 1 - 2 | ชาบับ ดูไบ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | เดปอร์ติโว ปารากัวโย | 0 - 1 | เจนเนอรัลลามาดริด | 0-0 |
03:00 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 2 - 2 | เคลย์โพล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
14:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 1 - 1 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัยทีมลีกสำรอง |
||||
17:30 | คลับ กัวรานี่(สำรอง) | 1 - 1 | โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | รอ | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | |
02:45 | นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) | 0 - 3 | เกล็นโตรัน(สำรอง) | 0-1 |
02:45 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 2 - 1 | โคเลอไรน์(สำรอง) | 1-0 |
03:00 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 1 - 4 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
20:00 | ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี | 2 - 0 | ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy |
||||
16:00 | เรลเวย์เอฟซี | 2 - 1 | มหาราษฏระ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Premier League International Cup |
||||
02:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) | 3 - 1 | ฟูแล่ม (ยู 21) | 0-1 |
02:00 | คริสตัล พาเลซ (ยู 21) | 3 - 0 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
20:30 | รูตินทาวน์ เอฟซี | รอ | โฮลลีย์เวลล์ |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | อาร์เจนตินา (ญ) | 3 - 0 | สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) | 1-0 |